Tsarin Ci gaban Fasahar SMT

A cikin fasahar fasahar amfani da lantarki, multimedia, a ƙarƙashin yanayin ci gaba na hanyar sadarwa, fasahar SMT ta taso a lokacin tarihi.Tare da haɓaka haɗin gwiwar fannoni daban-daban na yanki, SMT yana samun ci gaba cikin sauri na labarai da haɓakawa a cikin 90s, kuma ya zama kayan lantarki don haɗa fasaha na yau da kullun.Ba wai kawai ya canza al'adar tsarin taro na lantarki ba, girmansa, saurin gudu, halaye da sauransu sun mamaye cikakkiyar fifiko a yankin dabarar da'ira na lantarki.Game da saƙon ƙarfafawa na ci gaban masana'antu a yau muhimmiyar rawa, kuma ya zama ɗaya daga cikin kera samfuran lantarki na zamani mahimman fasaha.A halin yanzu, ya riga ya jika kowace sana'a, kowane yanki, aikace-aikacen ya yadu sosai.
Takardar ta yanzu ta ɗauki aikin aikin kankare a matsayin tushe, ya tattauna tsarin fasaha na fasaha na SMT da ci gaba daki-daki da sauransu.
Ya ceci kayan aiki, makamashi, kayan aiki, ma'aikata, lokaci mai yawa da sauransu, ba kawai rage farashin ba, amma har ma ya inganta aikin samfurin da yadda ya dace, ya ba da baya ga rayuwar mutane don kawo ƙarin dacewa. kuma yana jin daɗi.


Lokacin aikawa: Mayu-10-2021